เทศบาลตำบลขามทะเลสอ โดยนายมาโนช. มะลิขาว นายกเทศมนตรีตำบลขามทะเลสอ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล ได้เข้าร่วมในโครงการฝึกอบรมและทัศนศึกษาดูงานฯ ณ จังหวัดกาญจนบุรี 26 มี.ค. 60 แชร์ เทศบาลตำบลขามทะเลสอ โดยนายมาโนช. มะลิขาว นายกเทศมนตรีตำบลขามทะเลสอ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล ได้เข้าร่วมในโครงการฝึกอบรมและทัศนศึกษาดูงานฯ ณ จังหวัดกาญจนบุรี