การกิจกรรมเฉลิมพระเกียติวันเฉลิมพระชนมพรรษา ครบ ๗ รอบ ๘๔ พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันพ่อแห่งชาติ ๕ ธันวามหาราช
เทศบาลตำบลขามทะเลสอ โดยการนำของนายมาโนช มะลิขาว นายกเทศมนตรีตำบลขามทะเลสอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล ร่วมกับอำเภอขามทะเลสอ ส่วนราชการ ภาครัฐ – เอกชน
ได้จัดให้มีกิจกรรมเฉลิมพระเกียติวันเฉลิมพระชนมพรรษา ครบ ๗ รอบ ๘๔ พรรษา
พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันพ่อแห่งชาติ ๕ ธันวามหาราช ณ อาคารเอนกประสงค์เทศบาลตำบลขามทะเลสอ