เทศบาลตำบลขามทะเลสอ โดยนายมาโนช. มะลิขาว นายกเทศมนตรีตำบลขามทะเลสอ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงาน เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ได้จัดประชุมประชาคมการบริหารจัดการขยะมูลฝอยในชุมชน ตามนโยบายของรัฐบาล ณ ศาลา SML บ้านหนองขุ่น 21 มี.ค. 60 แชร์ เทศบาลตำบลขามทะเลสอ โดยนายมาโนช. มะลิขาว นายกเทศมนตรีตำบลขามทะเลสอ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงาน เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ ได้จัดประชุมประชาคมการบริหารจัดการขยะมูลฝอยในชุมชน ตามนโยบายของรัฐบาล ณ ศาลา SML บ้านหนองขุ่น