นายมาโนช มะลิขาว นายกเทศมนตรีตำบลขามทะเลสอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล ผู้ปกครอง ได้จัดโครงการจัดแสดงผลงานทางวิชาการและพิธีมอบวุฒิบัตรให้กับน้องๆศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ ประจำปีการศึกษา 2559 17 มี.ค. 60 แชร์ นายมาโนช มะลิขาว นายกเทศมนตรีตำบลขามทะเลสอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล ผู้ปกครอง ได้จัดโครงการจัดแสดงผลงานทางวิชาการและพิธีมอบวุฒิบัตรให้กับน้องๆศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ ประจำปีการศึกษา 2559